แจ้งลบกระทู้ แจ้งเมื่อมีคนตอบกระทู้นี้ แนะนำกระทู้นี้ Print

หัวข้อ 37471: สวัสดีครับ  (จำนวนคนอ่าน 1613 ครั้ง)
« เมื่อ: 02/20/19 เวลา 17:53:25 » ตอบกลับพร้อมข้อความ แก้ไขข้อความ

ที่นี่ที่ไหนจะต้องให้คิดวิเคราะห์แยกแยะ เหรอครับ ถึงจะลงได้ กล้วย  

ข้างนอกก็เบื่ออยู่แล้ว ยังจะมาโดนข้างในนี้บีบอีกยังจะมาโดนข้างในนี้บีบอีกรวยรวยด้วยรวยรวยรวยรวย ด้วยรวยรวย  

ที่นี่มันห้องพักหมอห้องพัก พักประสาท ระบาย อย่าเยอะพ่อ

พึงปฏิบัติต่อผู้อื่น เหมือนดังปฏิบัติต่อตนเอง
ส่งโดย: เฮโรแห่งอะเล็กซานเดรีย male
สถานะ: Junior Member **
จำนวนความเห็น: 57  

223.24.152.*

« ความเห็นที่ #1 เมื่อ: 02/20/19 เวลา 18:24:06 » ตอบกลับพร้อมข้อความ แก้ไขข้อความ

แก่แก่ก็น่าจะไปอยู่บ้านปลูกผักเลี้ยงหลานไม่ใช่จะมาอยู่ขวางโลก ลกโลก แบบนี้กล้วยเนื้อ

พึงปฏิบัติต่อผู้อื่น เหมือนดังปฏิบัติต่อตนเอง
ส่งโดย: เฮโรแห่งอะเล็กซานเดรีย male

223.24.152.*

« ความเห็นที่ #2 เมื่อ: 02/21/19 เวลา 09:18:01 » ตอบกลับพร้อมข้อความ แก้ไขข้อความ

ทำไมเกรี้ยวกราด
ส่งโดย: doreus
สถานะ: Executive Member *****
จำนวนความเห็น: 10681  

184.22.34.*

« ความเห็นที่ #3 เมื่อ: 02/22/19 เวลา 13:17:52 » ตอบกลับพร้อมข้อความ แก้ไขข้อความ

ไม่รุ้ว่าคุณเป็นใครนะ  แทนที่คนอื่นจะเห็นใจคุณ  แต่ผมว่าไม่เหมาะสมที่จะระบายแบบนี้  ควรใช้คำสุภาพและพูดให้ท่านอื่นรู้แบบตรงประเด็นไปเลยดีกว่าครับ

ยามเมื่อมฤตยูรอท่าหน้าทวาร หมอเทียบเปรียบปานพระเจ้า
ยามเมื่อโรคสุมรุมเร้า หมอคือพระเจ้าจุติมา
ยามเมื่อโรคหายไข้เรื้อ หมอคือสามัญมนุสสา
ยามเมื่อคนไข้มรณา หมอคือผีห่าซาตาน..

ส่งโดย: know555 male
จำนวนความเห็น: 16543  

1.46.193.*

« ความเห็นที่ #4 เมื่อ: 02/24/19 เวลา 22:29:20 » ตอบกลับพร้อมข้อความ แก้ไขข้อความ

on 02/24/19 เวลา 14:49:27, positive wrote:
ไม่ต้องคิด วิเคราะห์ แยกแยะหรอก   ไอ้เฮโรหัวรวย

โพสต์ได้เลยในกระทู้นี้    

โพสต์ หลายๆข้อความหน่อย จะได้กระทู้ไฟลุก เผื่อลืมนะจ๊ะ

ขอโทษครับพ่อ....
วันนั้นแม่ง เหนื่อย เบื่อหน่ายจริงๆ อยู่ๆก็เลยคิดอยากระบาย ระบายในี้ รู้ว่า ไม่มีใครรู้หรอก ว่าเราเป็นใคร ..... อยากเขียน อะไร โง่ๆ ก็เขียน เลยไม่ทันระวังให้รอบ

พี่โพส.... และทุกพี่ ขอโทษครับ.(จากใจจริงนะครับ)

คราวต่อๆไปจะระวังครับ.

223.24.186.*

« ความเห็นที่ #5 เมื่อ: 02/24/19 เวลา 22:31:19 » ตอบกลับพร้อมข้อความ แก้ไขข้อความ

ช่วยบอกอะไรผมหน่อย  งง Huh

ยามเมื่อมฤตยูรอท่าหน้าทวาร หมอเทียบเปรียบปานพระเจ้า
ยามเมื่อโรคสุมรุมเร้า หมอคือพระเจ้าจุติมา
ยามเมื่อโรคหายไข้เรื้อ หมอคือสามัญมนุสสา
ยามเมื่อคนไข้มรณา หมอคือผีห่าซาตาน..

ส่งโดย: know555 male
จำนวนความเห็น: 16543  

49.49.242.*

« ความเห็นที่ #6 เมื่อ: 02/24/19 เวลา 22:33:58 » ตอบกลับพร้อมข้อความ แก้ไขข้อความ

on 02/24/19 เวลา 14:38:09, positive wrote:

เขียนเพื่อ ?

ผมขอโทษที่เอาสถาบันมาเกี่ยว ขอโทษครับ

223.24.186.*

« ความเห็นที่ #7 เมื่อ: 02/27/19 เวลา 00:33:45 » ตอบกลับพร้อมข้อความ แก้ไขข้อความ

on 02/26/19 เวลา 12:47:33, positive wrote:
ขอโทษด้วยครับ ผมลบข้อความแล้วครับ    ขอโทษมากๆครับ

ไม่โกรธกันรักกันครับพ่อ ขอโทษพ่อ ด้วยครับ

223.24.150.*

Page(s) : 1 

แจ้งลบกระทู้ แจ้งเมื่อมีคนตอบกระทู้นี้ แนะนำกระทู้นี้ Print

Reply this Topic reserved for registed member only. Register

• ข้อความและรูปภาพที่ท่านเห็นส่วนใหญ่ ได้ถูกส่งมาจาก ทางบ้าน
    ทางเว็บไซต์ Thaiclinic.com ไม่ได้เป็นเจ้าของลิขสิทธิ์ของข้อความและรูปภาพที่ถูกส่งมา

• ข้อความที่ท่านได้อ่าน เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชนและส่งขึ้นมาแบบอัตโนมัติ
    เจ้าของเว็บไซต์ไม่รับผิดชอบต่อข้อความใดๆ ทั้งสิ้นเพราะไม่สามารถระบุได้ว่าเป็นความจริงหรือชื่อผู้เขียนที่ได้เห็นคือชื่อจริง
    ผู้อ่านจึงควรใช้วิจารณญาณในการกลั่นกรอง

• ถ้าท่านพบเห็นข้อความใดที่ขัดต่อกฎหมายและศีลธรรมหรือเป็นการกลั่นแกล้งเพื่อให้เกิดความเสียหาย ต่อบุคคล
    หรือหน่วยงานใด กรุณาส่ง email มาที่ webmaster@thaiclinic.com หรือ กดแจ้งที่ปุ่ม
    "แจ้งลบกระทู้"
    เพื่อให้ทีมงานทราบและทำการลบข้อความนั้นออกจากระบบต่อไป ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันทำให้สังคมน่าอยู่ครับ

ThaiClinic.Com . All Rights Reserved. !--BEGIN WEB STAT CODE-->