แจ้งลบกระทู้ แจ้งเมื่อมีคนตอบกระทู้นี้ แนะนำกระทู้นี้ Print

หัวข้อ 694682: ***คอร์สเรียนการผ่าตัดศัลยกรรม Basic Rhinoplasty สำหรับแพทย์ ***  (จำนวนคนอ่าน 30 ครั้ง)
« เมื่อ: 09/11/23 เวลา 18:14:26 » ตอบกลับพร้อมข้อความ แก้ไขข้อความ

คอร์สเรียนการผ่าตัดศัลยกรรม Basic Rhinoplasty สำหรับแพทย์ ให้แพทย์ได้ Hands-On แพทย์ที่สนใจเข้าวงการคลินิกเสริมความงาม รับเวรคลินิกเสริมความงาม หรืออยากเปิดธุรกิจเสริมความงาม รวมทั้งช่วยให้คำแนะนำแพทย์ ในการจัดซื้อเครื่องมือแพทย์ด้านความงาม เวชภัณฑ์ ยา ที่เกี่ยวข้องในธุรกิจเสริมความงาม คอร์สนี้เหมาะสำหรับแพทย์ที่ยังไม่มีประสบการณ์ หรือแพทย์ที่มีประสบการณ์แต่ต้องการเพิ่มพูลทักษะ และต้องการเริ่มรับงานในสถานประกอบการคลินิกเสริมความงาม ในคอร์สจะสอนเนื้อหาพื้นฐานหัตถการทุกอย่างที่แพทย์ต้องได้ใช้จริงในชีวิตกา รทำงาน การวิเคราะห์ใบหน้าคนไข้ การคอนเซาท์เคส ระหว่างที่มาเรียนแพทย์ไม่ต้องกังวลเรื่อง Subject เนื่องจากทางสถาบันมีทีมงานจัดเตรียมไว้ให้แพทย์อย่างครบครันแล้ว  
สอบถามเพิ่มเติม  
โทร 096-395-6999  
Line ID: 10xacademy  
ติดต่อคุณอรได้ตลอด 24 ชั่วโมงเลยค่ะ  
Basic Rhinoplasty  
Anatomy of nose  
Local injection for rhinoplasty  
Type of incisional approach  
Pocket creation : How to do adequate pocket  
Dissection technique  
Complication of un adequate pocket  
Evaluation and safety check  
Silicone craving  
Silicone fitting  
Complication of rhinoplasty

ส่งโดย: maisika02กระทูัเดียวพอ
สถานะ: Junior Member **
จำนวนความเห็น: 100  

58.8.176.*

« ความเห็นที่ #1 เมื่อ: 09/11/23 เวลา 20:00:41 » ตอบกลับพร้อมข้อความ แก้ไขข้อความ

สวัสดีครับ  

ขอความกรุณา เขียนครั้งละ 1 กระทู้  ต่อ วัน  และ รอจนกว่าจะตกออกจากหน้าแรกครับ  

การเขียนหลายกระทู้ จะให้กระทู้คนอื่น ตกเร็วครับ  

ฝากรวบสินค้าที่คล้ายๆ กัน   ลง ใน กระทู้เดียว นะครับ    

เขียนกระทู้ให้ ถูก หมวด  ไม่ต้องเขียนเรื่องเดียวกันในทุกหมวด

ถ้ารับแพทย์ หลายสาขา  ฝากรวบลงกระทู้เดียว  เขียนต่อกันครับ

ผมขออนุญาตเตือน  ถ้าไม่ปฏิบัติ  ผมจะลบกระทู้ออก และ ไม่อนุญาตให้มาเขียนใน thaiclinic อีก  

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ  

webmaster
ส่งโดย: Dr.OU male
สถานะ: Administrator *****
จำนวนความเห็น: 5049 4329906 4329906   WWW Email

171.97.48.*

Page(s) : 1 

แจ้งลบกระทู้ แจ้งเมื่อมีคนตอบกระทู้นี้ แนะนำกระทู้นี้ Print

Reply this Topic reserved for registed member only. Register

• ข้อความและรูปภาพที่ท่านเห็นส่วนใหญ่ ได้ถูกส่งมาจาก ทางบ้าน
    ทางเว็บไซต์ Thaiclinic.com ไม่ได้เป็นเจ้าของลิขสิทธิ์ของข้อความและรูปภาพที่ถูกส่งมา

• ข้อความที่ท่านได้อ่าน เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชนและส่งขึ้นมาแบบอัตโนมัติ
    เจ้าของเว็บไซต์ไม่รับผิดชอบต่อข้อความใดๆ ทั้งสิ้นเพราะไม่สามารถระบุได้ว่าเป็นความจริงหรือชื่อผู้เขียนที่ได้เห็นคือชื่อจริง
    ผู้อ่านจึงควรใช้วิจารณญาณในการกลั่นกรอง

• ถ้าท่านพบเห็นข้อความใดที่ขัดต่อกฎหมายและศีลธรรมหรือเป็นการกลั่นแกล้งเพื่อให้เกิดความเสียหาย ต่อบุคคล
    หรือหน่วยงานใด กรุณาส่ง email มาที่ webmaster@thaiclinic.com หรือ กดแจ้งที่ปุ่ม
    "แจ้งลบกระทู้"
    เพื่อให้ทีมงานทราบและทำการลบข้อความนั้นออกจากระบบต่อไป ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันทำให้สังคมน่าอยู่ครับ

ThaiClinic.Com . All Rights Reserved. !--BEGIN WEB STAT CODE-->