แจ้งลบกระทู้ แจ้งเมื่อมีคนตอบกระทู้นี้ แนะนำกระทู้นี้ Print

หัวข้อ 683989: รับสมัครจิตแพทย์ FT/PT พยาบาล นักจิต รพ.Bangkok Mental Health นนทบุรี  (จำนวนคนอ่าน 76 ครั้ง)
« เมื่อ: 06/01/23 เวลา 11:05:27 » ตอบกลับพร้อมข้อความ แก้ไขข้อความ

Bangkok Mental Health Hospital เป็นโรงพยาบาลเอกชนเฉพาะทางจิตเวช ตั้งอยู่ถนนติวานนท์ นนทบุรี ให้บริการผู้ป่วยด้านสุขภาพจิตทั้งเด็กและผู้ใหญ่ ผู้ป่วยนอกและผู้ป่วยใน คาดว่าจะเปิดดำเนินการภายในเดือนกรกฎาคม 2566  

**ประกาศรับ  
1. จิตแพทย์ประจำ (Full time) ทั่วไปทั้งเด็กและผู้ใหญ่  
2. จิตแพทย์ Part time  
3. พยาบาลเฉพาะทางจิตเวช (OPD/IPD)  
4. พยาบาลทั่วไป (OPD/IPD)  
5. นักจิตวิทยาคลินิก (มีใบประกอบโรคศิลปะ)  
ุ6. เภสัชกร

ยินดีรับผู้ร่วมงาน สนใจสมัครงานส่งประวัติการทำงานที่ E-mail : BangkokMentalHealth@gmail.com    

>>>สอบถามเพิ่มเติมที่คุณบรรดาศักดิ์ (เบนซ์)  โทร 086-9972967
ส่งโดย: BMHH
สถานะ: Full Member ***
จำนวนความเห็น: 110  

183.88.224.*

« ความเห็นที่ #1 เมื่อ: 06/01/23 เวลา 20:40:15 » ตอบกลับพร้อมข้อความ แก้ไขข้อความ

สวัสดีครับ  

ขอความกรุณา เขียนครั้งละ 1 กระทู้  ต่อ วัน  และ รอจนกว่าจะตกออกจากหน้าแรกครับ  

การเขียนหลายกระทู้ จะให้กระทู้คนอื่น ตกเร็วครับ  

ฝากรวบสินค้าที่คล้ายๆ กัน   ลง ใน กระทู้เดียว นะครับ    

เขียนกระทู้ให้ ถูก หมวด  ไม่ต้องเขียนเรื่องเดียวกันในทุกหมวด

ถ้ารับแพทย์ หลายสาขา  ฝากรวบลงกระทู้เดียว  เขียนต่อกันครับ

ผมขออนุญาตเตือน  ถ้าไม่ปฏิบัติ  ผมจะลบกระทู้ออก และ ไม่อนุญาตให้มาเขียนใน thaiclinic อีก  

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ  

webmaster
ส่งโดย: Dr.OU male
สถานะ: Administrator *****
จำนวนความเห็น: 5050 4329906 4329906   WWW Email

171.97.47.*

Page(s) : 1 

แจ้งลบกระทู้ แจ้งเมื่อมีคนตอบกระทู้นี้ แนะนำกระทู้นี้ Print

Reply this Topic reserved for registed member only. Register

• ข้อความและรูปภาพที่ท่านเห็นส่วนใหญ่ ได้ถูกส่งมาจาก ทางบ้าน
    ทางเว็บไซต์ Thaiclinic.com ไม่ได้เป็นเจ้าของลิขสิทธิ์ของข้อความและรูปภาพที่ถูกส่งมา

• ข้อความที่ท่านได้อ่าน เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชนและส่งขึ้นมาแบบอัตโนมัติ
    เจ้าของเว็บไซต์ไม่รับผิดชอบต่อข้อความใดๆ ทั้งสิ้นเพราะไม่สามารถระบุได้ว่าเป็นความจริงหรือชื่อผู้เขียนที่ได้เห็นคือชื่อจริง
    ผู้อ่านจึงควรใช้วิจารณญาณในการกลั่นกรอง

• ถ้าท่านพบเห็นข้อความใดที่ขัดต่อกฎหมายและศีลธรรมหรือเป็นการกลั่นแกล้งเพื่อให้เกิดความเสียหาย ต่อบุคคล
    หรือหน่วยงานใด กรุณาส่ง email มาที่ webmaster@thaiclinic.com หรือ กดแจ้งที่ปุ่ม
    "แจ้งลบกระทู้"
    เพื่อให้ทีมงานทราบและทำการลบข้อความนั้นออกจากระบบต่อไป ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันทำให้สังคมน่าอยู่ครับ

ThaiClinic.Com . All Rights Reserved. !--BEGIN WEB STAT CODE-->