แจ้งลบกระทู้ แจ้งเมื่อมีคนตอบกระทู้นี้ แนะนำกระทู้นี้ Print

หัวข้อ 605554: ((((ขาย ผงมาส์คหน้า,Phono/ionto Gel ,Cleansing milk lotion))   (จำนวนคนอ่าน 42 ครั้ง)
« เมื่อ: 08/06/21 เวลา 03:45:57 » ตอบกลับพร้อมข้อความ แก้ไขข้อความ

((((ขาย ผงมาส์คหน้า,Phono/ionto Gel ,RF CREAM,AHA)))

1. Gel Treatment Ionto / phono  มี อย. ทุกตัว ออก vat ได้
อาบูติน เจล (Arbutin Gel)  

Collagen Gel  

(Hyaluronic Acid) Gel  

Aloe Vera Gel  

Gel (vitamin C 1 % Gel)  

Coenzyme Q10  

วิตามินE Gel  

B3 Gel  

Vit A Gel  

2. Peel off Face Masks  

สำหรับผิวแห้ง แพ้ง่าย  
Collagen Face/Eye Mask  
Hyaluronic Mask  

สำหรับAll skin type เพื่อผิวขาวกระจ่างใส  
Apple Stem Cell Mask  
Whitening Mask  

สำหรับผิวเป็นสิว  
มาร์คหน้าลดสิว Anti-acne tea tree oil  

สำหรับผิวหลังทำเลเซอร์  
Spirulina Mask  

สำหรับสมานแผลจากสิว ผดผื่นแดง  
Rosemary mask  

สำหรับ Anti aging Skin  
Acerola VitC Mask  
Orange VitC Mask  

3. RF CREAM  

4. Cleansing milk lotion  

5. Cleansing water  

6. ถ้วยผสมมาส์ค  

สอบถามราคาและ ข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่  
Line : mishka88 ขอความกรุณา เขียนครั้งละ 1 กระทู้  ต่อ วัน  และ รอจนกว่าจะตกออกจากหน้าแรกครับ การเขียนหลายกระทู้ จะให้กระทู้คนอื่น ตกเร็วครับ ฝากรวบสินค้าที่คล้ายๆ กัน   ลง ใน กระทู้เดียว นะครับ ผมขออนุญาตเตือน  ถ้าไม่ปฏิบัติ  ผมจะลบกระทู้ออก และ ไม่อนุญาตให้มาเขียนใน thaiclinic อีก ขอความกรุณา เขียนครั้งละ 1 กระทู้  ต่อ วัน  และ รอจนกว่าจะตกออกจากหน้าแรกครับ การเขียนหลายกระทู้ จะให้กระทู้คนอื่น ตกเร็วครับ ฝากรวบสินค้าที่คล้ายๆ กัน   ลง ใน กระทู้เดียว นะครับ ผมขออนุญาตเตือน  ถ้าไม่ปฏิบัติ  ผมจะลบกระทู้ออก และ ไม่อนุญาตให้มาเขียนใน thaiclinic อีก  

ส่งโดย: homeboyf67 male
สถานะ: Executive Member *****
จำนวนความเห็น: 2998  

49.228.154.*

Page(s) : 1 

Reply this Topic reserved for registed member only. Register

• ข้อความและรูปภาพที่ท่านเห็นส่วนใหญ่ ได้ถูกส่งมาจาก ทางบ้าน
    ทางเว็บไซต์ Thaiclinic.com ไม่ได้เป็นเจ้าของลิขสิทธิ์ของข้อความและรูปภาพที่ถูกส่งมา

• ข้อความที่ท่านได้อ่าน เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชนและส่งขึ้นมาแบบอัตโนมัติ
    เจ้าของเว็บไซต์ไม่รับผิดชอบต่อข้อความใดๆ ทั้งสิ้นเพราะไม่สามารถระบุได้ว่าเป็นความจริงหรือชื่อผู้เขียนที่ได้เห็นคือชื่อจริง
    ผู้อ่านจึงควรใช้วิจารณญาณในการกลั่นกรอง

• ถ้าท่านพบเห็นข้อความใดที่ขัดต่อกฎหมายและศีลธรรมหรือเป็นการกลั่นแกล้งเพื่อให้เกิดความเสียหาย ต่อบุคคล
    หรือหน่วยงานใด กรุณาส่ง email มาที่ webmaster@thaiclinic.com หรือ กดแจ้งที่ปุ่ม
    "แจ้งลบกระทู้"
    เพื่อให้ทีมงานทราบและทำการลบข้อความนั้นออกจากระบบต่อไป ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันทำให้สังคมน่าอยู่ครับ

ThaiClinic.Com . All Rights Reserved. !--BEGIN WEB STAT CODE-->