แจ้งลบกระทู้ แจ้งเมื่อมีคนตอบกระทู้นี้ แนะนำกระทู้นี้ Print

หัวข้อ 475223: รับสมัครแพทย์ fulltime clinic ความงาม theclover กรุงเทพ  (จำนวนคนอ่าน 550 ครั้ง)
« เมื่อ: 08/26/19 เวลา 17:30:53 » ตอบกลับพร้อมข้อความ แก้ไขข้อความ

รับสมัครแพทย์ fulltime clinic ความงาม theclover กรุงเทพ

The clover clinic คลินิคความงาม 3 สาขาในกรุงเทพ กำลังขยายสาขาที่ 4 คริสตัล วีแรนดา เอกมัย รามอินทรา 

รับสมัคร แพทย์ประจำ fulltime 5-6 วัน(ขอรับเฉพาะ fulltime ก่อนนะคะ) ประจำสาขา และอาจจะต้องวนสาขาอื่นๆ บ้างค่ะ

เพศหญิง

อายุ 26-35 ปี

สามารถ แขวนป้ายด้วยได้

หัตถการ Thermage ulthera ร้อยไหม filler ร้อยไหมอิตาลี ultraformer dual yellow qs ipl hifu iv botox  PRP fatfreeze mesotherapy mesofat finescan dermapen 
ขอคนมีประสบการณ์การฉีด botox filler ร้อยไหม อย่างน้อย2 ปีค่ะ 

เครื่องมือ หรือหัตถการอันไหนไม่คล่องมีเทรนให้ค่ะ

ส่งอบรมกับบริษัทยาต่อเนื่อง ทั้งในไทยและต่างประเทศ

เครื่องมือ ยามาตรฐาน อยทุกตัว

อยู่สบายใจ ไม่กดดัน

สามารถ ถ่ายรูปหรือวิดีโอ คุณหมอเพื่อทำการโปรโมทได้ค่ะ

รายได้ 5 วัน การันตี 16 -17 ตามประสบการณ์ คุณหมอที่อยู่ปัจจุบัน 20 อัพ/5 days ค่ะ 
สนใจติดต่อ 
0863876141 คุณเจี๊ยบค่ะ
ส่งcv 
Sarintipmail@yahoo.com
ส่งโดย: Dr.OU male
สถานะ: Administrator *****
จำนวนความเห็น: 4296 4329906 4329906   WWW Email

58.10.79.*

Page(s) : 1 

Reply this Topic reserved for registed member only. Register

• ข้อความและรูปภาพที่ท่านเห็นส่วนใหญ่ ได้ถูกส่งมาจาก ทางบ้าน
    ทางเว็บไซต์ Thaiclinic.com ไม่ได้เป็นเจ้าของลิขสิทธิ์ของข้อความและรูปภาพที่ถูกส่งมา

• ข้อความที่ท่านได้อ่าน เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชนและส่งขึ้นมาแบบอัตโนมัติ
    เจ้าของเว็บไซต์ไม่รับผิดชอบต่อข้อความใดๆ ทั้งสิ้นเพราะไม่สามารถระบุได้ว่าเป็นความจริงหรือชื่อผู้เขียนที่ได้เห็นคือชื่อจริง
    ผู้อ่านจึงควรใช้วิจารณญาณในการกลั่นกรอง

• ถ้าท่านพบเห็นข้อความใดที่ขัดต่อกฎหมายและศีลธรรมหรือเป็นการกลั่นแกล้งเพื่อให้เกิดความเสียหาย ต่อบุคคล
    หรือหน่วยงานใด กรุณาส่ง email มาที่ webmaster@thaiclinic.com หรือ กดแจ้งที่ปุ่ม
    "แจ้งลบกระทู้"
    เพื่อให้ทีมงานทราบและทำการลบข้อความนั้นออกจากระบบต่อไป ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันทำให้สังคมน่าอยู่ครับ

ThaiClinic.Com . All Rights Reserved.