แจ้งลบกระทู้ แจ้งเมื่อมีคนตอบกระทู้นี้ แนะนำกระทู้นี้ Print

หัวข้อ 446507: ขายส่ง Dermalax ทุกสี ไหมเงี่ยง/ไหมตรง ยาชา กลูต้า เมโส โบทอก ปลีก/ส่ง  (จำนวนคนอ่าน 230 ครั้ง)
« เมื่อ: 05/16/19 เวลา 08:06:13 » ตอบกลับพร้อมข้อความ แก้ไขข้อความ

สวัสดีครับ  Beautykit  
พี่เอส ยินดีให้บริการ  

จำหน่ายสินค้าเวชภัณฑ์ความงาม สำหรับใช้ในโรงพยาบาล สถานเสริมความงาม คลินิก หรือ สำหรับทำเองที่บ้าน

จำหน่าย โบท็อกซ์ ฟิลเลอร์ ไหม Pdo ไหมเงี่ยง ไหมเงี่ยง ไหมก้างปลา ไหมกุหลาบ เมโสหน้าใส เมโสลดไขมัน เมโสลดสิว เมโสลดริ้วรอย กลูต้าฉีดผิวขาว วิตามินบำรุงผิว และสินค้าอื่นๆอีกมากมาย  

กทม. มีบริการส่งแมส
ต่างจังหวัด ส่ง Ems ขนส่งเอกชน รถตู้ เครื่องบิน

คลิ๊กสอบถามได้เลยครับผม

https://line.me/ti/p/pRSnn9GdHf

โทร. ID : 0842498235

สินค้าที่จำหน่ายมีดังนี้ครับ

Allergan 100 u
Botulax  100 u
Botulax  200 u
Nabota  100 u
Nabota  200 u
Meditox 100 u
Hutox     100 u
Xeomin  100 u
Neur0nox 200 u

Dermalax implant plus
Dermalax deep plus
Dermalax plus
Neuramis deep
Neuramis volume
Restylane Lidocaine
Restylane LYFT lidocaine
Restylane Define lidocaine
Restylane skinbooster vital light lidocaine
Juvederm Ultra3,4
Juvederm Voluma
Juvederm Volbella
Juvederm Volift

ยาชา 20.56% ยาชาแบบทา ตัวใหม่ล่าสุด ชาเร็ว ชาไว ไม่เสียเวลา
ยาชา 10.56% ฉลากฟ้า ฉลากเงิน ฉลากชมพู
ยาชา 15%

Dermaheal SB เมโสหน้าใส ลดจุดด่างดำ
Dermaheal SR เมโสหน้าใส ฟื้นฟูหน้าโทรม ไม่สดใส
Dermaheal HSR เมโสหน้าใส ลดเลือดริ้วรอยตื้นๆ
Dermaheal HL  เมโสบำรุงรากผม ช่วยป้องกันการหลุดร่วงของเส้นผม

Filoaga NCTF 135 HA เมโสหน้าใสที่ดาราระดับโลกใช้กัน!!!
Cytocare 532
XDNA
NCTC 109
White Visage
Placenta Lucchini
Cindella White
มาเด้ - กูน่า อย. ไทยแท้

Babi Lone เมโสแฟตที่เป็นที่นิยมอยู่ขณะนี้
Lipolytic 221 เมโสแฟต ที่นักแสดงระดับโลกนิยมฉีดกัน
Meso cocktail เข้มข้น ไขมันสลายแน่นอน
Dermaheal LL
Liporase
Lipolab
V-line Sole
V-line Max
LB 5 ฉีดลดน้ำหนัก

ฯลฯ
และยังมีสินค้าอื่นๆอีกมากมาย สอบถามเพิ่มเติมได้เลยครับ เคยได้ราคาไหนมาแจ้งได้เลยครับผม ไม่ซื้อเป็นไร ยินดีให้บริการครับ

คลิ๊กสอบถามได้เลยครับผม

https://line.me/ti/p/pRSnn9GdHf

โทร. 084 - 2498235 เอส
ส่งโดย: beautyworldkit
สถานะ: Senior Member ****
จำนวนความเห็น: 442  

223.24.170.*

Page(s) : 1 

Reply this Topic reserved for registed member only. Register

• ข้อความและรูปภาพที่ท่านเห็นส่วนใหญ่ ได้ถูกส่งมาจาก ทางบ้าน
    ทางเว็บไซต์ Thaiclinic.com ไม่ได้เป็นเจ้าของลิขสิทธิ์ของข้อความและรูปภาพที่ถูกส่งมา

• ข้อความที่ท่านได้อ่าน เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชนและส่งขึ้นมาแบบอัตโนมัติ
    เจ้าของเว็บไซต์ไม่รับผิดชอบต่อข้อความใดๆ ทั้งสิ้นเพราะไม่สามารถระบุได้ว่าเป็นความจริงหรือชื่อผู้เขียนที่ได้เห็นคือชื่อจริง
    ผู้อ่านจึงควรใช้วิจารณญาณในการกลั่นกรอง

• ถ้าท่านพบเห็นข้อความใดที่ขัดต่อกฎหมายและศีลธรรมหรือเป็นการกลั่นแกล้งเพื่อให้เกิดความเสียหาย ต่อบุคคล
    หรือหน่วยงานใด กรุณาส่ง email มาที่ webmaster@thaiclinic.com หรือ กดแจ้งที่ปุ่ม
    "แจ้งลบกระทู้"
    เพื่อให้ทีมงานทราบและทำการลบข้อความนั้นออกจากระบบต่อไป ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันทำให้สังคมน่าอยู่ครับ

ThaiClinic.Com . All Rights Reserved.