แจ้งลบกระทู้ แจ้งเมื่อมีคนตอบกระทู้นี้ แนะนำกระทู้นี้ Print

หัวข้อ 36705: หาซื้ออะไหล่หูฟัง 3M กันที่ไหนคะ  (จำนวนคนอ่าน 933 ครั้ง)
« เมื่อ: 03/29/18 เวลา 19:42:53 » ตอบกลับพร้อมข้อความ แก้ไขข้อความ

พอดีตอนนี้ พลาสติกที่หุ้มด้าน diaphragm แตก  
จำได้เคยซื้ออะไหล่ได้ตามร้านอุปกรณ์การแพทย์ แต่่ช่วงหลังหาไม่ได้เลย
กดดูออนไลน์ราคาก็แพงมาก
จำได้ว่าเคยมีกระทู้ว่าติดต่อโดยตรงกับเซล 3M ได้เลย ไม่ทราบทำได้หรือเปล่าคะ
อยู่กรุงเทพฯค่ะ
ส่งโดย: Caroline
สถานะ: Junior Member **
จำนวนความเห็น: 69  

115.87.121.*

« ความเห็นที่ #1 เมื่อ: 03/30/18 เวลา 11:57:02 » ตอบกลับพร้อมข้อความ แก้ไขข้อความ

หัวข้อ 36681: 3M มีสาขาที่ไหนบ้าง หรือมีที่ไหนรับซ่อม stet มั้ยคะ?

------------------------------------------------------------------------ ---

ลองดูร้านขายยา/อุปกรณ์ทางการแพทย์ แถวศิริราชดูครับ  

ผมเคยซื้อ Diaphragm Rim มาเปลี่ยน  Smiley

“Victory Loves Preparation”

ส่งโดย: :: King of BANPU :: male
สถานะ: Executive Member *****
จำนวนความเห็น: 23200  

171.98.126.*

« ความเห็นที่ #2 เมื่อ: 03/31/18 เวลา 20:06:13 » ตอบกลับพร้อมข้อความ แก้ไขข้อความ

stet เพิ่งพังเหมือนกันค่ะ เลยโทรไปสอบถาม 3M เค้าบอกอะไหล่จะขายเป็นชุด ไม่มีแยกขาย ชุดละ 690บาท ว่าจะรอซื้อตอนออกบูทตามรพ.อ่ะค่ะ รับซ่อม+ทำความสะอาดฟรี

083-138-4488 —> เบอร์ติดต่อ 3M ที่ดูแลเรื่อง stet เค้าจะให้เบอร์เซลที่ดูแล ณ พื้นที่นั้นๆอีกทีนึงค่ะ
ส่งโดย: onimaru46 female
สถานะ: Newbie *
จำนวนความเห็น: 9  

27.130.132.*

« ความเห็นที่ #3 เมื่อ: 04/02/18 เวลา 21:52:09 » ตอบกลับพร้อมข้อความ แก้ไขข้อความ

เคยซื้อยางหุ้มดังกล่าวได้ ราคา 300+ เมื่อราว2ปีก่อน ที่ร้านขายยาตรงข้าง รพ.ราชวิถี อนุสาวรีย์ชัยค่ะ

เด่วนี้มีรึไม่ ไม่ทราบนะ ลองไปหาดู
ส่งโดย: chompu
สถานะ: Newbie *
จำนวนความเห็น: 41  

223.24.114.*

« ความเห็นที่ #4 เมื่อ: 04/30/18 เวลา 09:11:03 » ตอบกลับพร้อมข้อความ แก้ไขข้อความ

ลองไปดูตรงร้านขายยาแถวจุฬาที่เคยหาซื้อได้ ไม่มีร้านไหนขายเลยค่ะ
แถวราชวิถีเคยไปถามหลายปีก่อน ไม่มี
ศิริราชไม่ค่อยสะดวกค่ะ
ถ้าหาซื้อไม่ได้ สงสัยต้องติดต่อตัวแทน 3M
ไม่ทราบพอมีใครทราบว่าจัดบูทที่รพ.มีช่วงไหนบ้างคะ
ส่งโดย: Caroline
สถานะ: Junior Member **
จำนวนความเห็น: 69  

119.46.151.*

Page(s) : 1 

แจ้งลบกระทู้ แจ้งเมื่อมีคนตอบกระทู้นี้ แนะนำกระทู้นี้ Print

Reply this Topic reserved for registed member only. Register

• ข้อความและรูปภาพที่ท่านเห็นส่วนใหญ่ ได้ถูกส่งมาจาก ทางบ้าน
    ทางเว็บไซต์ Thaiclinic.com ไม่ได้เป็นเจ้าของลิขสิทธิ์ของข้อความและรูปภาพที่ถูกส่งมา

• ข้อความที่ท่านได้อ่าน เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชนและส่งขึ้นมาแบบอัตโนมัติ
    เจ้าของเว็บไซต์ไม่รับผิดชอบต่อข้อความใดๆ ทั้งสิ้นเพราะไม่สามารถระบุได้ว่าเป็นความจริงหรือชื่อผู้เขียนที่ได้เห็นคือชื่อจริง
    ผู้อ่านจึงควรใช้วิจารณญาณในการกลั่นกรอง

• ถ้าท่านพบเห็นข้อความใดที่ขัดต่อกฎหมายและศีลธรรมหรือเป็นการกลั่นแกล้งเพื่อให้เกิดความเสียหาย ต่อบุคคล
    หรือหน่วยงานใด กรุณาส่ง email มาที่ webmaster@thaiclinic.com หรือ กดแจ้งที่ปุ่ม
    "แจ้งลบกระทู้"
    เพื่อให้ทีมงานทราบและทำการลบข้อความนั้นออกจากระบบต่อไป ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันทำให้สังคมน่าอยู่ครับ

ThaiClinic.Com . All Rights Reserved. !--BEGIN WEB STAT CODE-->